.:: Zone Free ::.
กรุณา สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ

ขอบคุณ ครับ ด้วยความหวังดี จากรีเจนซี่ เอ้ย! จากทางบอร์ด

ป.ล ช่วยโปรโมทเว็บด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Join the forum, it's quick and easy

กรุณา สมัครสมาชิก ด้วยนะครับ

ขอบคุณ ครับ ด้วยความหวังดี จากรีเจนซี่ เอ้ย! จากทางบอร์ด

ป.ล ช่วยโปรโมทเว็บด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รบกวนAdminนิดนึง ถึงจากใจ

Go down

รบกวนAdminนิดนึง ถึงจากใจ Empty รบกวนAdminนิดนึง ถึงจากใจ

ตั้งหัวข้อ by ninwatza Fri Oct 09, 2009 7:32 am

รบกวนAdminนิดนึง ถึงจากใจ Icon_bounce รบกวนAdminนิดนึง ถึงจากใจ Icon_bounce รบกวนAdminนิดนึง ถึงจากใจ Icon_bounce รบกวน ขอ เกมส์ The Club หน่อย น่ะครับ เป็นเกมส์แนวFPS น่ะครับ ออกมานาน 5 เดือนได้แระ ดังมาก ครับ อยากเล่นด้วย ของPC เรี่ย แหละ ครับ แต่ เค้า เล่ามา ว่าโหลดไป 100%~แต่ก็ยังเล่นไม่ได้ ต้องมีไฟล์เสริม ผม งง ครับ

ninwatza

โพสต์แล้ว : 23
Gold : 236
สมัครเมื้อ : 08/10/2009
อาชีพ : นักเรียน

ขึ้นไปข้างบน Go down

รบกวนAdminนิดนึง ถึงจากใจ Empty Re: รบกวนAdminนิดนึง ถึงจากใจ

ตั้งหัวข้อ by ninwatza Sat Oct 10, 2009 3:50 pm

ไม่มีกฌขอเกมส์Cold Fear หน่อย ล่ะกัน ขอแบบมีISO น่ะ

ninwatza

โพสต์แล้ว : 23
Gold : 236
สมัครเมื้อ : 08/10/2009
อาชีพ : นักเรียน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน